Hausa Novels and Stories
-
Daudar Gora Book 1 Page 67
Takun da baifi uku ba Kaka ya juyo ya bisa da kallo, kamar a bazata saurayin ya tsinkayi muryarsa na…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 60
★Iffah ta daka tsallen murna bayan ficewar Daneen Ammarah, harda ƴar rawarta. Duk wani tunani da kaikawon da zuciyarta ke…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 63
“Lafiyarki da tsahon zamani su da ɗa tabbatuwa uwa mai share kukan masu kuka”. Ta-kurya dake kai gwuyawunta ƙasa ta…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 47
“K! Ubanwa ya kawoki nan?”. Ta faɗa da zaton cikin hadimai ne irinta. A hankali iffah ta karasa takowa gabanta,…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 52
Kansa kawai ya kaɗa mata, sai kuma ya ɗan ɓata fuska. Murmushi ta sake saki da maida idanunta kan Iffah…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 49
“Ya ALLAH wannan wace irin magana ce haka? Miyasa zatai irin wannan tunanin akan ɗanta. Bana jin Eshaan zai taɓa…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 58
Malikat Haseena ce ta cigaba da faɗin, “Zamu fara ne da matakai da hanyoyin dinga haɗuwarku daga nan zuwa wani…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 54
A ɓangaren Malikat Haseena ma yanda Iffan ta kusan raba dare tana juya al’amura a ranta haka itama ta raba…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 57
★Tunda suka shigo ko sau ɗaya Iffah bata iya ɗaga kai ta kalla ko ɗaya a cikinsu ba. Saɓanin su…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 45
Itama ɗin dai switch up. Wasu zafafan hawaye suka silalo a kumatun ta. Ƙoƙarin sake kiran waccan number ta gwadayi…
Read More »