Hausa Novels and Stories
-
Daudar Gora Book 1 Page 57
★Tunda suka shigo ko sau ɗaya Iffah bata iya ɗaga kai ta kalla ko ɗaya a cikinsu ba. Saɓanin su…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 49
“Ya ALLAH wannan wace irin magana ce haka? Miyasa zatai irin wannan tunanin akan ɗanta. Bana jin Eshaan zai taɓa…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 51
A sashen Malikat Haseenah ma an gama shirya komai na tarbarsa, tun daga kan abincin da yake ci tare da…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 50
Turus Jasrah tayi ganin babu Abu Harith a inda ta barsa. Sai kuma ta nufi ɗakin barcinsa da tunanin koya…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 54
A ɓangaren Malikat Haseena ma yanda Iffan ta kusan raba dare tana juya al’amura a ranta haka itama ta raba…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 55
Abu Zainab ya katse masa tunani. Ɓoyayyar ajiyar zuciya ya sauke, yanda Abu Zainab ya ƙagu ya sashi fahimtar bashi…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 44
Iffah na ganin ta fice ta sauke ajiyar zuciya, addu’a tai ta rufe Alkur’anin ta mike, kofar taje ta sanyama…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 56
Cikin zumuɗin son jin yaya haɗuwar Shahan-shan da Zawjata-almilk ta kasance a jiya Malikat Bushirat tai shirin ziyartar sashen Malikat…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 42
Cike da jin tausayita Daneen Ammarah ta shafa kanta, “Duk ɗa na gari dolene ya kasance cikin kewa a lokacin…
Read More » -
Daudar Gora Book 1 Page 45
Itama ɗin dai switch up. Wasu zafafan hawaye suka silalo a kumatun ta. Ƙoƙarin sake kiran waccan number ta gwadayi…
Read More »