Hausa Novels and Stories

  • Bakon Lamari 21

    Ameerah ta lumshe idanu tare da cewa. “To Anty kawai idan tai niyya tasa ya haɗe mu rana ɗaya mana?”…

    Read More »
  • Bakon Lamari 23

    Ya Ɗauki plate da Spoon ya aje a gaban shi sannan ya ɗauki Sarving Spoon ya Buɗe Flask ɗin Dambun…

    Read More »
  • Bakon Lamari 15

    A razane Amatullahi Ta ɗago tana kallon Imran wanda ya tsaya akanta yana Huci tamkar kumurcin maciji Ƙamƙame Iman tayi…

    Read More »
  • Bakon Lamari 20

    Har Kamal yaja motar Bai kuma cewa komai ba kuma daman Tun fil azal shiba mai yawan maganar Bane ba.…

    Read More »
  • Bakon Lamari 19

    Haka ta dawo Gida tana cigaba da mita Ita kam Amatullah batai mata magana ba tana fama da Iman wadda…

    Read More »
  • Bakon Lamari 13

    “Rabu da maganar Lami bata da amfani Allah dai ya ganar da Hadiza kawai” Daga haka taja bakinta tai shuru…

    Read More »
  • Bakon Lamari 6

    Cikin ƙaton gidan mahaifin Zainab Alhaji Idiris Mai kwano Dattijon arziƙi Mutumin ƙwarai mai taimako Domin Allah Ba domin duniya…

    Read More »
  • Bakon Lamari 11

    Sannu a hankali allurar da aka yi mata ta soma sakinta Cikin nutsuwa take buɗe idanunta waɗanda sukai mata nauyi…

    Read More »
  • Bakon Lamari 9

    Gumi duk ya wanke mata jikinta duk da sanyin fankar dake kaɗawa acikin ɗakin. Muryarta a dashe irin ta mai…

    Read More »
  • Bakon Lamari 12

    Haka sukai zama kamar na kurame a ɗakin har sanda Imran ya dawo da kaya niƙi Niƙi kayan jaririyar kusan…

    Read More »
Back to top button