-
Hausa Novels and Stories
Daudar Gora Book 1 Page 106
Zabura Iffah tai jikinta na rawa. Sai dai ta kasa faɗin abinda ke son fita a bakinta. Ya ɗaga mata…
Read More » -
Hausa Novels and Stories
Daudar Gora Book 1 Page 120
Tunda al’amarin nan ya faru babu wanda zai ce yaji koda motsinsa a masarautar hatta hadiman dake zagaye da sashen…
Read More » -
Hausa Novels and Stories
Daudar Gora Book 1 Page 109
Hakane wlhy ɗan uwa hakane. Kaina ne ya kulle a ruɗani nake gaba ɗaya. Nagode nagode yanzu kam ka bani…
Read More » -
Hausa Novels and Stories
Daudar Gora Book 1 Page 115
(Kaga ibilishiyar yarinya) ya ayyana a zuciyarsa. A zahiri kam sai yay gyaran murya cike da dattako yana kallon Miran…
Read More » -
Hausa Novels and Stories
Daudar Gora Book 1 Page 118
Ƙarfe goma da rabi na dare agogon ƙasar Iffah zaune gaban laptop ɗin ta, sanye take cikin suturar ta mai…
Read More » -
Hausa Novels and Stories
Daudar Gora Book 1 Page 117
Da taimakon masu tsaronsa bisa umarnin ogansu da tun a ganin farko da yay masa bai sake ganinsa ba sai…
Read More » -
Hausa Novels and Stories
Daudar Gora Book 1 Page 116
Haka suka haɗu suka lalata rayuwar yarinyar daga ƙarshe ta rasa ranta, a cikin masarautar suka bizneta har a yau…
Read More » -
Hausa Novels and Stories
Daudar Gora Book 1 Page 126 (The Last Page)
Suɓucewar kan wayar a hannun Tajwar Eshaan dai-dai da sake faɗowar Iffah ɗakin a birkice. Gaba ɗaya ma ta mance…
Read More » -
Hausa Novels and Stories
Daudar Gora Book 1 Page 110
Abu Zainab kam a yau Kaka ya fara bashi tsoro. Sai dai ya danne bai yarda ya nuna ba. Kaka…
Read More » -
Hausa Novels and Stories
Daudar Gora Book 1 Page 125
A ɓangaren Tajwar Eshaan kam tana fita tari ya sarkesa, jin saukar abu a tafin hannunsa da yake tare bakin…
Read More »